TeenViet Community™

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TeenViet Community™

Top posters

...Zïñ-[♥] (506)
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_vote_lcap E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_voting_bar E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_vote_rcap 
kezykul (472)
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_vote_lcap E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_voting_bar E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_vote_rcap 
Admin (385)
Béo[:~bự (362)
nghĩacúc_làta0 (166)
Đù Má (158)
[S]p0zT__ (153)
¶<ë¥.«£øvë» (118)
Super bimbim (101)
babymio (66)

Latest topics

» ...Zïñ-[♥] sâu hàg =]
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeTue Jun 25, 2013 11:41 am by hotxinh

» Mem mới muốn làm quen với các bạn trẻ trong forum
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeTue Jun 25, 2013 11:36 am by hotxinh

» Kẹt 'của quý' vì 'tự sướng' trong công viên
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Mar 23, 2011 9:00 pm by B.Bông

» Ngày kinh hoàng của người đàn bà bị làm nhục giữa đường
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Mar 23, 2011 8:06 pm by B.Bông

» Entry làm hành triệu người rơi lệ :(
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeThu Mar 10, 2011 8:50 pm by B.Bông

» MU Đế Vương Season 5 Ep 4 FULL
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeTue Jan 11, 2011 1:04 pm by su520

» Bi.villy Bình thường nhưng không tầm thường
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeSun Dec 05, 2010 2:27 pm by bi.villy

» MU Bạch Hổ Open Đua TOP Phe Anh Hùng lúc 10 giờ ngày 14 - 11 - 2010
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 12:10 pm by mu_bachho

» MU Bạch Hổ Long Tranh Hổ Đấu Open Ngày 23 – 10 – 2010
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 9:33 pm by mu_bachho

» MuThầnLong – Mãnh Long Tranh Bá
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeMon Sep 27, 2010 9:26 pm by mu_thanlong

» MU Đế Vương - king of MU
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeSun Sep 26, 2010 8:18 am by viet2801

» [MU-DeVuong]
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 9:12 pm by Khách viếng thăm

» Xinh hơn cả xinh - xem xong muốn ...đi tù !
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:28 pm by ...Zïñ-[♥]

» Mr.Remmy -Hà Nội
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:26 pm by ...Zïñ-[♥]

» Ellen cute :x
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:24 pm by ...Zïñ-[♥]

» Tự xướng hàng độc nhé :)
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:21 pm by ...Zïñ-[♥]

» Puchi kute...........[:X]
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:19 pm by ...Zïñ-[♥]

» Kyo cụa lÒg tA :x
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:17 pm by ...Zïñ-[♥]

» Huyền baby, Hạnh Sino, Emily - tuyển tập hình ảnh ăn chơi trác táng, đập phá
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeFri Jul 30, 2010 3:53 am by ...Zïñ-[♥]

» Kute hội
 E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  I_icon_minitimeTue Jul 27, 2010 2:51 pm by bear.chyp

3 posters

E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]

Đù Má
    Đù Má
    Admin
    Admin

Hoàng Đạo : Pisces Đất Nước Bạn Đang Sống : Tiger
    Ngày Sinh : 06/03/1998
    Ngày Đăng Ký : 16/06/2010
    Hài Hước : Wazzup....??

E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  Empty E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]

Bài gửi by Đù Má Wed Jun 23, 2010 10:09 am

Anh: Em đã yêu bao nhiêu người đàn ông?

Em: 1
    Anh: Em đã quan hệ với bao nhiêu người?

Em: Nhiều hơn 1

Anh: Và bao nhiêu lần?

Em: Nhiều hơn 1

Anh: Tất nhiên là phải nhiều hơn 1 rồi.

Em: Cái gì nhiều hơn 1 là số nhiều rồi, anh biết thế đi, hỏi làm gì? Anh muốn quan hệ hả? Ko có hứng với anh!
    Anh: Em thật ngang, nói năng như thế không sợ người đời đánh giá sao?

Em: Đánh giá như thế nào, là quyền của họ. Lo nghĩ và sợ bị đánh giá, không phải là nghĩa vụ của em.
    --------

Anh:Em nói em đã quan hệ với nhiều hơn 1 người, không sợ sau này yêu ai, người ta biết sẽ coi thường và bỏ rơi em sao?

Em: Anh nghĩ rằng nều em nói dối, người ta sẽ vui khi yêu một đứa con gái nói dối không sợ thối mồm sao?
    Anh: Nhưng không phải bao giờ nói thật cũng là tốt cả

Em: Và cũng không phải bao giờ thừa nhận sự thật cũng là 1 điều không hay?

Anh: Con gái nên giữ gìn cái quý giá, không nên nói oang oang ra, ngay cả khi nó đã mất

Em: Em không biết cái quý giá của con gái là gì, nhưng cái quý giá của em là lòng tự trọng. Em tôn trọng mọi thứ em làm ngay cả khi người ta khinh bỉ nó.
    Anh: Em có biết làm như thế, sẽ giảm đi 90% cơ hội của em để gặp được 1 người đàn ông tốt không?

Em: Em nghĩ người đàn ông tốt nằm ở 10% còn lại
    Anh: Anh chịu em, nhưng bất cứ thằng đàn ông nào, dù yêu em đến đâu, nhưng cũng không thể không khó chịu nếu nghĩ em đã từng yêu hết mình 1 người khác trước anh ta.

Em: Thế thì em cũng không ép anh ta phải chịu. Còn nếu anh ta chịu được, em sẽ yêu anh ta hết mình còn gấp nhiều lần người đã đến trước anh ta.
    Anh: Có lẽ em đúng, nhưng thực tế sẽ làm khổ đời em.

Em: Nếu sợ khổ, em đã không lao vào cuộc sống, để bị nó xô ngã nhiều lần.

Anh: Uh, thế nên anh rất thích em!

Em: Nhưng anh lại thuộc 90% đàn ông , ko thể chấp nhận em.

Anh: Đúng vậy!

Em: Và anh cũng thuộc 90% đàn ông, em không bao giờ chấp nhận!

Anh: Vì sao?

Em: VÌ ANH HÈN

-------

Anh: Em nghĩ mình danh giá lắm hay sao để nói như thế?

Em: Đấy, anh đang hèn đấy! Bởi vì anh nghĩ em không danh giá, nên anh quá hèn, còn em đã rất danh giá rồi!
    Và hơn nữa, hình như anh nghĩ rằng "quan hệ nào cũng là quan hệ tình dục" đúng ko? Anh thật ngu ngốc và quá đỗi giản đơn
    Pizz
    Pizz
    Dân Thường Mem
    Dân Thường Mem

Hoàng Đạo : Aries Đất Nước Bạn Đang Sống : Tiger
    Ngày Sinh : 28/03/1986
    Ngày Đăng Ký : 17/06/2010
    Hài Hước : bị hâm =]~value...

E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  Empty Re: E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]

Bài gửi by Pizz Wed Jun 23, 2010 4:25 pm

ko phải quan hệ nào cũng là quan hệ tình dục
    ...Zïñ-[♥]
    ...Zïñ-[♥]
    Cơ Động Mod
    Cơ Động Mod

Hoàng Đạo : Aquarius Đất Nước Bạn Đang Sống : Horse
    Ngày Sinh : 14/02/1991
    Ngày Đăng Ký : 20/06/2010
    Hài Hước : Hàj lắm ýk ...=]

E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]  Empty Re: E đã quan hệ vs bao nhiêu người ?? [ ko sex - ý nghĩa :) ]

Bài gửi by ...Zïñ-[♥] Fri Jun 25, 2010 3:01 am

:l16:

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Wed May 08, 2024 1:00 am