TeenViet Community™

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
TeenViet Community™

Top posters

...Zïñ-[♥] (506)
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_vote_lcap[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_voting_bar[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_vote_rcap 
kezykul (472)
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_vote_lcap[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_voting_bar[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_vote_rcap 
Admin (385)
Béo[:~bự (362)
nghĩacúc_làta0 (166)
Đù Má (158)
[S]p0zT__ (153)
¶<ë¥.«£øvë» (118)
Super bimbim (101)
babymio (66)

Latest topics

» ...Zïñ-[♥] sâu hàg =]
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeTue Jun 25, 2013 11:41 am by hotxinh

» Mem mới muốn làm quen với các bạn trẻ trong forum
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeTue Jun 25, 2013 11:36 am by hotxinh

» Kẹt 'của quý' vì 'tự sướng' trong công viên
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Mar 23, 2011 9:00 pm by B.Bông

» Ngày kinh hoàng của người đàn bà bị làm nhục giữa đường
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Mar 23, 2011 8:06 pm by B.Bông

» Entry làm hành triệu người rơi lệ :(
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeThu Mar 10, 2011 8:50 pm by B.Bông

» MU Đế Vương Season 5 Ep 4 FULL
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeTue Jan 11, 2011 1:04 pm by su520

» Bi.villy Bình thường nhưng không tầm thường
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeSun Dec 05, 2010 2:27 pm by bi.villy

» MU Bạch Hổ Open Đua TOP Phe Anh Hùng lúc 10 giờ ngày 14 - 11 - 2010
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 12:10 pm by mu_bachho

» MU Bạch Hổ Long Tranh Hổ Đấu Open Ngày 23 – 10 – 2010
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 9:33 pm by mu_bachho

» MuThầnLong – Mãnh Long Tranh Bá
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeMon Sep 27, 2010 9:26 pm by mu_thanlong

» MU Đế Vương - king of MU
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeSun Sep 26, 2010 8:18 am by viet2801

» [MU-DeVuong]
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 9:12 pm by Khách viếng thăm

» Xinh hơn cả xinh - xem xong muốn ...đi tù !
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:28 pm by ...Zïñ-[♥]

» Mr.Remmy -Hà Nội
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:26 pm by ...Zïñ-[♥]

» Ellen cute :x
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:24 pm by ...Zïñ-[♥]

» Tự xướng hàng độc nhé :)
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:21 pm by ...Zïñ-[♥]

» Puchi kute...........[:X]
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:19 pm by ...Zïñ-[♥]

» Kyo cụa lÒg tA :x
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 6:17 pm by ...Zïñ-[♥]

» Huyền baby, Hạnh Sino, Emily - tuyển tập hình ảnh ăn chơi trác táng, đập phá
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeFri Jul 30, 2010 3:53 am by ...Zïñ-[♥]

» Kute hội
[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên I_icon_minitimeTue Jul 27, 2010 2:51 pm by bear.chyp

[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên

Super bimbim
    Super bimbim
    Cơ Động Cấp Cao SMod
    Cơ Động Cấp Cao SMod

Hoàng Đạo : Capricorn Đất Nước Bạn Đang Sống : Dragon
    Ngày Sinh : 10/01/1989
    Ngày Đăng Ký : 02/05/2010

[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên Empty [♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên

Bài gửi by Super bimbim Thu May 06, 2010 1:38 pm

<BLOCKQUOTE>Ghét !~

Ghét một người đã cho em quá nhiều yêu dấu .

Ghét một người đã làm em yêu quá nhiều .

Ghét một người đã cho em những niềm hạnh phúc .

Ghét một người đã ra đi mang theo một thứ gì đó .

Ghét một người đã đến và đi-nhẹ tênh như một cơn gió .

[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên 278988430_bb45d68786

</BLOCKQUOTE>
    Có những yêu dấu đến..và không thể tàn phai.

Có những tình yêu..rốt cuộc cũng chỉ là thứ đẩy người ta xuống địa ngục .

Có những niềm hạnh phúc mong manh đến nỗi đáng sợ .

Có những người khi đi và mang theo chút nhớ nhung .

Có những người ra đi-và-không-thể-quay-lại .

[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên PS_chichi757934767985768937

Biết sống là phải nhớ .

Nhưng khi nỗi nhớ quá nhiều , biết phải làm sao ?

Biết sống là phải yêu .

Nhưng khi yêu quá nhiều , con tim chẳng phải rất đau sao ?

Biết tất cả mọi người , gặp là phải xa .

Nhưng vẫn không thể chấp nhận tất cả .

Giữa những giấc mộng hư ảo .

Chân lí của đời nằm ở đâu ?

Chắc chắn không thể ở trong tim bạn .

Cũng không phải tim tôi .

Mà là một nơi nào đó...có lẽ xa .

[♥]Chờ anh-một người mà em không bao giờ có thể nói tên Images?q=tbn:qA_d2oipcYuN9M

Có những cánh yến báo tin vui , nhưng cũng có những cánh yến báo tin buồn .

Giữa bôn ba cuộc đời , đâu là cánh chim vui , đâu là cánh chim buồn ?

Chờ một người , biết là sai lầm , nhưng không thể hối hận .

Chờ một người , biết là sẽ đau , nhưng đã biết chấp nhận .

Chờ một người , biết là không có kết quả , nhưng không biết phải làm sao .

"Em vẫn cười dẫu biết rằng ta mất nhau mãi mãi !!~

Quên [♥️]

Nhưng không phải là quên sạch đâu nhé !!~

Mà là quên những nỗi đau khi em nhớ về anh .

Quên [♥️]

Mà là quên những gì anh đã giành cho em .

Quên [♥️]

Mà là quên những gì em giành cho anh .

Quên [♥️]

Mà là quên những tình cảm ngu dại thuở nào .

Quên [♥️]

Mà là quên chút đau thương đang giấu sâu thẳm trái tim .

Dãu biết anh sẽ quên mất em thì [Quên] của em vẫn khác anh rất nhiều .

Vì [Quên] của anh là [Quên] . Còn [Quên] của em là [Nhớ]

Hôm nay: Mon Apr 29, 2024 8:41 pm